ผู้เขียน หัวข้อ: หาชุดคิทตั้งเวลาให้มอเตอร์ทำงานครับ  (อ่าน 1508 ครั้ง)

wnner12

• Newbie
  • *
ผมจะทำตู้ฟักไข่และกำลังมองหา อุปกรณ์หรือชุดคิทหรือกล่องสำเร็จรูปพร้อมใช้ เพื่อใช้ตั้งเวลาให้มอเตอร์ทำงานโดยกลับชั้นฟักไข่ามเวลาที่้องการครับ ไม่ทราบว่าอุปกรณ์พวกนี้มีบ้างไหมครับ

webmaster

• Administrator
  • Sr. Member
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 31, 2013, 13:38:51 โดย webmaster »

Kebgetyi

• Newbie
  • *
Re: หาชุดคิทตั้งเวลาให้มอเตอร์ทำงานครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 01, 2015, 15:07:34 »
จริงๆคิดเองก็ได้นะครับ ดูจาก Timer ก็ได้ครับ