ผู้เขียน หัวข้อ: ในการเขียนคำสั่งลง Board Arduino สำหรับอุปกรณ์หลายๆ ตัว  (อ่าน 1235 ครั้ง)

boybedboy

• Newbie
  • *
สอบถามกูรู หน่อยครับ ในการเขียนคำสั่งลง Board Arduino สำหรับอุปกรณ์หลายๆ ตัว เราเขียนคำสั่งแค่ file เดียว หรือ แยกเป็น file ๆ ครับ

webmaster

• Administrator
  • Sr. Member
ไม่เข้าใจคำถามครับ ต้องการเบิร์นโปรแกรมลงบอร์ดหลายๆตัว หรือต้องการให้บอร์ดคุยกันหลายๆตัว

boybedboy

• Newbie
  • *
ต้องการเบินโปรแกรมลงบอร์ดครับ เช่นคำสั่งให้บอร์ดทำงานกับ Ethenet Shield เพื่อกำหนดค่าไอพี
และสั่งให้บอร์ดทำงานในการเปิดปิดไฟ ผมหาคำสั่งในเน็ตมา มันแยกกันเป็น file ผมก็เปิดขึ้นมาแล้วก็เบินลงไป ในบอร์ด แบบนี้มันจะทำงานได้ไหม หรือต้องเอามาแก้ใหม่ ให้มันอยู่ใน file เดียวกันแล้วค่อย เบิน

Sureevanna

• Newbie
  • *
    • sbobet
ดีจังครับ แต่น่าจะมีข้อมูลเยอะกว่านี้นะครับ

คาสิโนออนไลน์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 29, 2016, 14:32:07 โดย Sureevanna »